CHÀO MỪNG CÁC THÀNH VIÊN CỦA 9 A 4 THÂN YÊU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CHÀO MỪNG CÁC THÀNH VIÊN CỦA 9 A 4 THÂN YÊU

Đại Gia Đình 9 A 4 luôn dang tay chào đón các bạn

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!

Go down 
Messi
nobita
sup_i3u_of_9aB
7 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
sup_i3u_of_9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
sup_i3u_of_9aB

Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 11:55 pm

e pek' la` viec^. e dzo^ -dc. PN lam` ka~ nha` ik' nhiu` kung~ pac^' ngo*` pig ,,,
hy~ hy~ ,, mai man(' thoy ,, ( jon*~ thoy , khim ton^' -do' , e joy~ thix. chu*' po^. Twisted Evil ) ,,,
trg*` e nho? lam(' , ku~ lam(' , nhug* hk2 la` e -dc. hox. new skul roay` What a Face ,, hoho ,,
-dong^` fuck. trg*` la` vay' xanh dai` du*o*i' -dau^` goi^' 3cm , ao' trang(' tay ngan(' va` cravat xanh lun !! pirat
nhin` kung~ -dc. ,, hoi* ja` ,, va` kai' cravat hoi* won*? 1 chut' !! Neutral ,, nhin` zong^' -do^` kon nik !!!
http://360.yahoo.com/sup_iz_xo_kul
nobita
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
nobita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 11:28 am

xí ... cho e hỏi ... "hơi già ... zống đồ con nít" ... câu nèy khó hĩu àh ... :-?? ... trường dc thì đồng fục đẹp lắm "Áo Dài" ... :-> ...
Messi
Sơ sinh
Sơ sinh
Messi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 12:33 pm

hi`hi`......Mess khoai' dong` fuc. nam ah`....ao' trang',quan` xanh den + them^ cai' Cravat nua~ ^^....giong^' giam' doc^' we'!!!
[/img]
nobita
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
nobita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 3:48 pm

ủa ??? mess hox. trường gì vậy kà ??? mess mặc đồ đó zống zám đốc, alu mặc chắc zống thông đốc lun ...^^...
Messi
Sơ sinh
Sơ sinh
Messi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 7:36 pm

hehe....Mess học chung trường với pà nội Sup kia lun.....học chung trường với pả chắc đúi lun wa'.....Very Happy
sup_i3u_of_9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
sup_i3u_of_9aB

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 8:13 pm

ex. ,, -dc noob we' =)) ,, y' e la` kai' -dong^` fuck. nhin` chung chung thy` za` ,, nhug* ma` koa' kai' cravat thy` zong^' -do^` kon nik' Y_Y
sup_i3u_of_9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
sup_i3u_of_9aB

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 8:16 pm

oc. oc. ,, em mess mac(. thy` zong^' zam' -doc^' ,, -dc mac(. thy` zong^' thong^' -doc^' ,, jay. chex' chi. mai` max(. dzo^ zong^' -do^ -doc^' lun wa' =]]
sup_i3u_of_9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
sup_i3u_of_9aB

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 8:19 pm

eh ma` theng` kia ,, seo mai` zam' kiu chi. mai` la` " pa` loi^. " ??? ha???? x[ x[ x[
Messi
Sơ sinh
Sơ sinh
Messi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 8:19 pm

tới giờ tào lao của pả roài...=.="
sup_i3u_of_9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
sup_i3u_of_9aB

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 8:22 pm

noy' ai tao` lao ???? x-(
Messi
Sơ sinh
Sơ sinh
Messi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 8:34 pm

pà chị chứ ai!!!!!!o.O
maikhanh_p3bu0ing0t_iu9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
maikhanh_p3bu0ing0t_iu9aB

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 9:00 pm

wey,đừng cãi nhau pà kon,nói chung đồng fục PN jô'ng kon nik,dzậy đồng fục trường bưởi la ok rui,háhá,trường bưởi đồng fục dễ xương,nhìn cũng được le',nhưng tôi ca'i......................đo size...........huhuhuhuh!!!!!!!
Messi
Sơ sinh
Sơ sinh
Messi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 9:31 pm

zậy sao...=.="
sup_i3u_of_9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
sup_i3u_of_9aB

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 10:43 pm

xiaa ,, hem zam' de^~ thung* au^ ah` nhak >=P ,, -de^? hum khai jang~ -di choy* ,, cho mai` nhin` -dong^` fuck. trg*` tao ,, roay` le' mat(' nhak =]] =]] ,, he' he' he' ,, lam` seo -dep. = trg*` tao =]] =]] ho' ho' ho' ,,,
Mr.Happy

Mr.Happy

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 8:37 am

Ừa !!!! Đúng đúng !!!!
nobita
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
nobita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 3:00 pm

post trên 4rum mà sao zống chat wá ta ??? Very Happy ... àh dt ơi ... nếu post thì post lun trong 1 bài thôi ... tự nhin wa bài khác, 3 bài liền nhau ... rườm rà wá dt ơi ...
Messi
Sơ sinh
Sơ sinh
Messi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 6:04 pm

coi pộ mấy sư phụ ney` tự tin ghê......
nobita
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
nobita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 8:20 pm

mex wá ... topic nèy fải đổi tên "bà sẩm lớp mình" ... thoy nha ... hok cãi nữa nha dt ... gì đâu mà dữ wá ...
sup_i3u_of_9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
sup_i3u_of_9aB

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 8:45 pm

oc. oc. ,, jay. thui ah' ma` kiu e ju*~ ah' ???
=[[ =[[ =[[
en hip' e wa' !!
=[[ =[[ =[[
hem~ ai thung* e hit' !!
=[[ =[[ =[[
sup_i3u_of_9aB
Sơ sinh
Sơ sinh
sup_i3u_of_9aB

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 8:46 pm

ma` " ba` sam^? " la` seo e hok hiu~ ???
Messi
Sơ sinh
Sơ sinh
Messi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 9:36 pm

hok hỉu thì thui...Miss.Down..hehehehe
[S]abi[K]ool
Sơ sinh
Sơ sinh
[S]abi[K]ool

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 3:05 pm

bà sẩm hả?????............nghe wen wen mà hok biết nó là jì heheheh
nobita
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
nobita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 10:33 pm

thêm 1 thèng Mr.Down ...^^...
nobita
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
nobita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 10:35 pm

tụi mèy hợp lắm đó ... ^^ ...
[S]abi[K]ool
Sơ sinh
Sơ sinh
[S]abi[K]ool

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 10:59 pm

"Mr.Down" "Bà Sẩm" 2 cai này có liên wan đến nhau sao??? để tao tra từ điền....>.<
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!   Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!! Icon_minitime

Phu' Nhuan^. xi` kul =D ,, tru*o*ng` moi*' kua? em !!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next